Fyrsti fundur nýrrar bæjarstjórnar í Fjallabyggð

Fyrsti fundur nýrrar bæjarstjórnar í Fjallabyggð var haldinn 15. júni s.l. í ráðhúsi Siglufjarðar. Þar var kosið í bæjarráð, nýr forseti bæjarstjórnar kosinn og skipað var í nefndir á vegum bæjarins. Niðurstaðan varð þessi:



Forseti bæjarstjórnar.
Ingvar Erlingsson

Varaforseti bæjarstjórnar.
Þorbjörn Sigurðsson

2. varaforseti bæjarstjórnar.
Egill Rögnvaldsson.
 
Aðalmenn í bæjarráði
Ólafur Helgi Marteinsson
Ingvar Erlingsson
Egill Rögnvaldsson

Til vara
Þorbjörn Sigurðsson
Sólrún Júlíusdóttir
Jón Hrói Finnsson

Nefndir og stjórnir.

Atvinnu- og ferðamálanefnd
Ásgeir L. Ásgeirsson
Guðmundur Eggertsson
Þorgeir Bjarnason
Ólína Þ. Guðjónsdóttir
Sæbjörg Ágústsdóttir

varafulltrúar
Magnús Sveinsson
Jósteinn Snorrason
Berglind Friðriksdóttir
Egill Rögnvaldsson
Þrúður Sigmundsdóttir

Félagsmálanefnd
Sólrún Júlíusdóttir
Kristín Davíðsdóttir
Margrét Ósk Harðardóttir
Helga Helgadóttir
Þ. Kristín Guðmundsdóttir

varafulltrúar
Gunnlaug Kristjánsdóttir
Júlía Poulsen    
Margrét Guðmundsdóttir
Ólína Þ. Guðjónsdóttir 
Arnheiður Jónsdóttir

Frístundanefnd
Unnar Már Pétursson
Óskar Þórðarson
Gauti Már Rúnarsson
Nanna Árnadóttir
Róbert Haraldsson

varafulltrúar
Kristín Davíðsdóttir
Jón Valgeir Baldursson
Haraldur Björnsson
Jón Konráðsson
Bjarkey Olsen Gunnarsdóttir

Fræðslunefnd
S.Guðrún Hauksdóttir  
Rósa Jónsdóttir
Katrín Freysdóttir
Halldóra S. Björgvinsdóttir
Jón Hrói Finnsson

varafulltrúar
Óskar Sigurbjörnsson
Margrét Jónsdóttir
Eydís Ósk Víðisdóttir
Jakob Kárason
Helga Helgadóttir

Hafnarstjórn
Sveinn Zóphaníasson
Þorsteinn Ásgeirsson
Steingrímur Ó. Hákonarson
G.Gauti Sveinsson
Gunnar R. Kristinsson

varafulltrúar
Sverrir Gunnarsson
Hjalti Gunnarsson
Gestur Antonsson
Ólafur Kárason
Rögnvaldur Ingólfsson

Menningarnefnd
Sandra Finnsdóttir
Ásdís Pálmadóttir
Ásgrímur Antonsson
Ægir Bergsson
Magnús Ólafsson

varafulltrúar
Ólöf Garðarsdóttir
Helga Jónsdóttir
Gurrý Anna Ingvarsdóttir
Guðrún Árnadóttir
Guðrún Þórisdóttir

Skipulags- og umhverfisnefnd
Kristinn Gylfason
Magnús Sveinsson
Elín Þorsteinsdóttir
Hilmar Elefsen
Sigurður Hlöðvesson

varafulltrúar
Sigríður V. Vigfúsdóttir
Anna María Elíasdóttir
Freyr Sigurðsson
Jón Hrói Finnsson
Helgi Jóhannsson

Yfirkjörstjórn
Ásdís Ármannsdóttir
Magnús Eiríksson           
Ámundi Gunnarsson

Undirkjörstjórn, Ólafsfirði
Þorvaldur Hreinsson
Steinunn Gunnarsdóttir
Kristjana R. Sveinsdóttir

varafulltrúar
Signý Hreiðarsdóttir     
Ruth Gylfadóttir
Auður Ó. Rögnvaldsdóttir

Undirkjörstjórn, Siglufirði
Pétur Garðarsson
Kristín Bogadóttir
Rögnvaldur Þórðarson

varafulltrúar
Ragnar Aðalsteinsson
Ásta Rós Reynisdóttir
Halldóra S. Björgvinsdóttir

Aðalfundur Eyþings
Þorbjörn Sigurðsson
Ingvar Erlingsson

varafulltrúar
S. Guðrún Hauksdóttir
Sólrún Júlíusdóttir

Fulltrúaráð Brunabótafélags
Skarphéðinn Guðmundsson

varafulltrúi
Magnús Sveinsson

Atvinnuþróunarfélag Eyjafjarðar (Héraðsnefnd Eyjafjarðar)
Þorbjörn Sigurðsson
Ingvar Erlingsson

varafulltrúar
Kristín Davíðsdóttir
Ásdís Pálmadóttir

Heilbrigðisnefnd SSNV
Kristinn Gylfason

varafulltrúi
Elín Þorsteinsdóttir

Barnaverndarnefnd Útey
Guðlaug Guðmundsdóttir
Guðrún Ólöf Pálsdóttir
Guðrún Unnsteinsdóttir

varafulltrúar
Gunnlaug Kristjánsdóttir
Ásdís Pálmadóttir
Sigurður Jóhannesson

Landsþing Samb. Ísl. sveitarfél.
Þorbjörn Sigurðsson
Ingvar Erlingsson

Menningarsjóður SPS
Bogi Sigurbjörnsson

varafulltrúi
Erla Gunnlaugsdóttir

Skoðunarmenn ársreiknings
Unnar Már Pétursson
Sverrir Sveinsson

varafulltrúi
Jón Þorvaldsson
Skarphéðinn Guðmundsson

Stjórn Hornbrekku
Anna María Elíasdóttir 
Rósa Jónsdóttir

varafulltrúar
Þorsteinn Þorvaldsson
Hjördís Hjörleifsdóttir

Áheyrnarfulltrúi SSNV v/málefna fatlaðra
Sólrún Júlíusdóttir

varafulltrúi
Kristín Davíðsdóttir

Stjórn Síldarminjasafns Íslands ses
Sigurður Hlöðvesson

varafulltrúi
Sverrir Sveinsson

Stjórn Þjóðlagaseturs sr. Bjarna Þorsteinssonar
María Elín Sigurbjörnsdóttir

varafulltrúi
Ásgrímur Antonsson

Búfjáreftirlit
Ingi Vignir Gunnlaugsson

varafulltrúi
Anton Sigurbjörnsson