Starfsmenn

Allt A Á B C D E É F G H I Í J K L M N O Ó P Q R S T U Ú V X Y Ý Z Þ Æ Ö
Starfsfólk
Nafn Vinnustaður Starfsheiti
Bylgja Hafþórsdóttir Bóka- og héraðsskjalasafn Bókavörður - Siglufirði

Bylgja Hafþórsdóttir

Bókavörður - Siglufirði

Bóka- og héraðsskjalasafn

Ármann Viðar Sigurðsson Bæjarskrifstofa Deildarstjóri tæknideildar

Ármann Viðar Sigurðsson

Deildarstjóri tæknideildar

Bæjarskrifstofa

Gíslný Halldóra Jónsdóttir Bóka- og héraðsskjalasafn Skjalavörður

Gíslný Halldóra Jónsdóttir

Skjalavörður

Bóka- og héraðsskjalasafn

Hrönn Hafþórsdóttir Upplýsingamiðstöð ferðamanna Forstöðumaður

Hrönn Hafþórsdóttir

Forstöðumaður

Upplýsingamiðstöð ferðamanna

Vilhjálmur Hróarsson Bóka- og héraðsskjalasafn Bókavörður - Ólafsfirði

Vilhjálmur Hróarsson

Bókavörður - Ólafsfirði

Bóka- og héraðsskjalasafn

Ásta Sigurðardóttir Bæjarskrifstofa Gjaldkeri/Innheimtufulltrúi

Ásta Sigurðardóttir

Gjaldkeri/Innheimtufulltrúi

Bæjarskrifstofa

Brynhildur Baldursdóttir Bæjarskrifstofa Þjónustufulltrúi

Brynhildur Baldursdóttir

Þjónustufulltrúi

Bæjarskrifstofa

Dagný Finnsdóttir Bæjarskrifstofa Bókari

Dagný Finnsdóttir

Bókari

Bæjarskrifstofa

Elías Pétursson Bæjarskrifstofa Bæjarstjóri

Elías Pétursson

Bæjarstjóri

Bæjarskrifstofa

Greta Kristín Ólafsdóttir Bæjarskrifstofa Skjalastjóri

Greta Kristín Ólafsdóttir

Skjalastjóri

Bæjarskrifstofa

Guðrún Sif Guðbrandsdóttir Bæjarskrifstofa Deildarstjóri stjórnsýslu- og fjármáladeild

Guðrún Sif Guðbrandsdóttir

Deildarstjóri stjórnsýslu- og fjármáladeild

Bæjarskrifstofa

Helga Helgadóttir Bæjarskrifstofa Ráðgjafi félagsþjónustu

Helga Helgadóttir

Ráðgjafi félagsþjónustu

Bæjarskrifstofa

Hjörtur Hjartarson Bæjarskrifstofa Deildarstjóri fjölskyldudeildar

Hjörtur Hjartarson

Deildarstjóri fjölskyldudeildar

Bæjarskrifstofa

Hulda Magnúsardóttir Bæjarskrifstofa Launafulltrúi

Hulda Magnúsardóttir

Launafulltrúi

Bæjarskrifstofa

Íris Stefánsdóttir Bæjarskrifstofa Skipulags- og tæknifulltrúi

Íris Stefánsdóttir

Skipulags- og tæknifulltrúi

Bæjarskrifstofa

Linda Lea Bogadóttir Bæjarskrifstofa Markaðs- og menningarfulltrúi

Linda Lea Bogadóttir

Markaðs- og menningarfulltrúi

Bæjarskrifstofa

Ólöf Kristín Daníelsdóttir Bæjarskrifstofa Skjalastjóri

Ólöf Kristín Daníelsdóttir

Skjalastjóri

Bæjarskrifstofa

Ríkey Sigurbjörnsdóttir Bæjarskrifstofa Deildarstjóri fræðslu-, frístunda- og menningarmála

Ríkey Sigurbjörnsdóttir

Deildarstjóri fræðslu-, frístunda- og menningarmála

Bæjarskrifstofa

Þorvaldur Sveinn Guðbjörnsson Bæjarskrifstofa Bókari

Þorvaldur Sveinn Guðbjörnsson

Bókari

Bæjarskrifstofa

Karen Sif Róbertsdóttir Félagsmiðstöðin Neon Starfsmaður

Karen Sif Róbertsdóttir

Starfsmaður

Félagsmiðstöðin Neon

Patrekur Þórarinsson Félagsmiðstöðin Neon Starfsmaður

Patrekur Þórarinsson

Starfsmaður

Félagsmiðstöðin Neon

Sími: 4649100

Heimir Sverrisson Fjallabyggðarhafnir Yfirhafnarvörður

Heimir Sverrisson

Yfirhafnarvörður

Fjallabyggðarhafnir

Kjartan Smári Ólafsson Fjallabyggðarhafnir Hafnarvörður

Kjartan Smári Ólafsson

Hafnarvörður

Fjallabyggðarhafnir

Haukur Sigurðsson Fræðslu- frístunda- og menningarmál Forst.maður íþr.mannvirkja og vinnuskóla

Haukur Sigurðsson

Forst.maður íþr.mannvirkja og vinnuskóla

Fræðslu- frístunda- og menningarmál

Alda María Traustadóttir Grunnskóli Fjallabyggðar Stuðningsfulltrúi og lengd viðvera

Alda María Traustadóttir

Stuðningsfulltrúi og lengd viðvera

Grunnskóli Fjallabyggðar

Alma Svanhild Róbertsdóttir Grunnskóli Fjallabyggðar Stuðningsfulltúi - Lengri viðvera

Alma Svanhild Róbertsdóttir

Stuðningsfulltúi - Lengri viðvera

Grunnskóli Fjallabyggðar

Anna María Björnsdóttir Grunnskóli Fjallabyggðar Íþróttakennari

Anna María Björnsdóttir

Íþróttakennari

Grunnskóli Fjallabyggðar

Anna Rósa Vigfúsdóttir Grunnskóli Fjallabyggðar Umsjónarkennari

Anna Rósa Vigfúsdóttir

Umsjónarkennari

Grunnskóli Fjallabyggðar

Arnheiður Jónsdóttir Grunnskóli Fjallabyggðar Umsjónarkennari

Arnheiður Jónsdóttir

Umsjónarkennari

Grunnskóli Fjallabyggðar

Ása Árnadóttir Grunnskóli Fjallabyggðar Grunnskólakennari

Ása Árnadóttir

Grunnskólakennari

Grunnskóli Fjallabyggðar

Ásta Jónína Oddsdóttir Grunnskóli Fjallabyggðar Skólaliði

Ásta Jónína Oddsdóttir

Skólaliði

Grunnskóli Fjallabyggðar

Sími: 4649150

Ásta Lovísa Pálsdóttir Grunnskóli Fjallabyggðar Umsjónarkennari

Ásta Lovísa Pálsdóttir

Umsjónarkennari

Grunnskóli Fjallabyggðar

Bergljót Steingrímsdóttir Grunnskóli Fjallabyggðar Stuðningsfulltrúi

Bergljót Steingrímsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Grunnskóli Fjallabyggðar

Birgitta Þorsteinsdóttir Grunnskóli Fjallabyggðar Leiðbeinandi

Birgitta Þorsteinsdóttir

Leiðbeinandi

Grunnskóli Fjallabyggðar

Bjarney Lea Guðmundsdóttir Grunnskóli Fjallabyggðar Dans

Bjarney Lea Guðmundsdóttir

Dans

Grunnskóli Fjallabyggðar

Bjarni Már Jensson Grunnskóli Fjallabyggðar Skólaliði

Bjarni Már Jensson

Skólaliði

Grunnskóli Fjallabyggðar

Brynhildur R Vilhjálmsdóttir Grunnskóli Fjallabyggðar Grunnskólakennari

Brynhildur R Vilhjálmsdóttir

Grunnskólakennari

Grunnskóli Fjallabyggðar

Constantin Bors Grunnskóli Fjallabyggðar Leiðbeinandi

Constantin Bors

Leiðbeinandi

Grunnskóli Fjallabyggðar

Edda Rún Aradóttir Grunnskóli Fjallabyggðar Leiðbeinandi

Edda Rún Aradóttir

Leiðbeinandi

Grunnskóli Fjallabyggðar

Elín Björg Jónsdóttir Grunnskóli Fjallabyggðar Umsjónarkennari

Elín Björg Jónsdóttir

Umsjónarkennari

Grunnskóli Fjallabyggðar

Elva Hannesdóttir Grunnskóli Fjallabyggðar Skólaliði

Elva Hannesdóttir

Skólaliði

Grunnskóli Fjallabyggðar

Erla Gunnlaugsdóttir Grunnskóli Fjallabyggðar Skólastjóri

Erla Gunnlaugsdóttir

Skólastjóri

Grunnskóli Fjallabyggðar

Ewa Kulesza Grunnskóli Fjallabyggðar Skólaliði

Ewa Kulesza

Skólaliði

Grunnskóli Fjallabyggðar

Filippía Ásrún Eðvardsdóttir Grunnskóli Fjallabyggðar Skólaliði

Filippía Ásrún Eðvardsdóttir

Skólaliði

Grunnskóli Fjallabyggðar

Guðný Róbertsdóttir Grunnskóli Fjallabyggðar Grunnskólakennari

Guðný Róbertsdóttir

Grunnskólakennari

Grunnskóli Fjallabyggðar

Guðrún Rögnvaldsdóttir Grunnskóli Fjallabyggðar Þroskaþjálfi

Guðrún Rögnvaldsdóttir

Þroskaþjálfi

Grunnskóli Fjallabyggðar

Guðrún Unnsteinsdóttir Grunnskóli Fjallabyggðar Deildarstjóri

Guðrún Unnsteinsdóttir

Deildarstjóri

Grunnskóli Fjallabyggðar

Gunnlaug Björk Guðbjörnsdóttir Grunnskóli Fjallabyggðar Sérkennari

Gunnlaug Björk Guðbjörnsdóttir

Sérkennari

Grunnskóli Fjallabyggðar

Gunnlaug Kristjánsdóttir Grunnskóli Fjallabyggðar Stuðningsfulltrúi

Gunnlaug Kristjánsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Grunnskóli Fjallabyggðar

Gurrý Anna Ingvarsdóttir Grunnskóli Fjallabyggðar Umsjónarkennari

Gurrý Anna Ingvarsdóttir

Umsjónarkennari

Grunnskóli Fjallabyggðar

Hafþór Kolbeinsson Grunnskóli Fjallabyggðar Umsjónarmaður skólahúss Norðurgötu

Hafþór Kolbeinsson

Umsjónarmaður skólahúss Norðurgötu

Grunnskóli Fjallabyggðar

Halla Óladóttir Grunnskóli Fjallabyggðar Grunnskólakennari

Halla Óladóttir

Grunnskólakennari

Grunnskóli Fjallabyggðar

Halldór Guðmundsson Grunnskóli Fjallabyggðar Leiðbeinandi

Halldór Guðmundsson

Leiðbeinandi

Grunnskóli Fjallabyggðar

Halldóra María Elíasdóttir Grunnskóli Fjallabyggðar Umsjónarkennari

Halldóra María Elíasdóttir

Umsjónarkennari

Grunnskóli Fjallabyggðar

Hallgrímur Þór Harðarson Grunnskóli Fjallabyggðar Íþróttakennari

Hallgrímur Þór Harðarson

Íþróttakennari

Grunnskóli Fjallabyggðar

Heiðdís Björk Gunnarsdóttir Grunnskóli Fjallabyggðar Umsjónarkennari

Heiðdís Björk Gunnarsdóttir

Umsjónarkennari

Grunnskóli Fjallabyggðar

Helga Guðrún Sverrisdóttir Grunnskóli Fjallabyggðar Stuðningsfulltrúi

Helga Guðrún Sverrisdóttir

Stuðningsfulltrúi

Grunnskóli Fjallabyggðar

Sími: 4649150

Hólmfríður Ósk Norðfjörð Rafnsdóttir Grunnskóli Fjallabyggðar Skólaritari

Hólmfríður Ósk Norðfjörð Rafnsdóttir

Skólaritari

Grunnskóli Fjallabyggðar

Hulda Katrín Hersteinsdóttir Grunnskóli Fjallabyggðar Stuðningsfulltrúi

Hulda Katrín Hersteinsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Grunnskóli Fjallabyggðar

Inga Bryndís Ingvarsdóttir Grunnskóli Fjallabyggðar Umsjónarkennari

Inga Bryndís Ingvarsdóttir

Umsjónarkennari

Grunnskóli Fjallabyggðar

Jónína Sigrún Björnsdóttir Grunnskóli Fjallabyggðar Íþróttakennari

Jónína Sigrún Björnsdóttir

Íþróttakennari

Grunnskóli Fjallabyggðar

Kolbrún Inga Gunnarsdóttir Grunnskóli Fjallabyggðar Stuðningsfulltrúi

Kolbrún Inga Gunnarsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Grunnskóli Fjallabyggðar

Kolfinna Esther Bjarkadóttir Grunnskóli Fjallabyggðar Stuðningsfulltrúi

Kolfinna Esther Bjarkadóttir

Stuðningsfulltrúi

Grunnskóli Fjallabyggðar

Kristín Brynhildur Davíðsdóttir Grunnskóli Fjallabyggðar Umsjónarkennari

Kristín Brynhildur Davíðsdóttir

Umsjónarkennari

Grunnskóli Fjallabyggðar

Margrét Guðmundsdóttir Grunnskóli Fjallabyggðar Þroskaþjálfi/Skólaráðgjafi

Margrét Guðmundsdóttir

Þroskaþjálfi/Skólaráðgjafi

Grunnskóli Fjallabyggðar

María Bjarney Leifsdóttir Grunnskóli Fjallabyggðar Grunnskólakennari

María Bjarney Leifsdóttir

Grunnskólakennari

Grunnskóli Fjallabyggðar

Mundína Valdís Bjarnadóttir Grunnskóli Fjallabyggðar Grunnskólakennari

Mundína Valdís Bjarnadóttir

Grunnskólakennari

Grunnskóli Fjallabyggðar

Sara Ósk Halldórsdóttir Grunnskóli Fjallabyggðar Leiðbeinandi

Sara Ósk Halldórsdóttir

Leiðbeinandi

Grunnskóli Fjallabyggðar

Sigríður Karlsdóttir Grunnskóli Fjallabyggðar Deildarstjóri

Sigríður Karlsdóttir

Deildarstjóri

Grunnskóli Fjallabyggðar

Sigríður Ósk Salmannsdóttir Grunnskóli Fjallabyggðar Stuðningsfulltrúi

Sigríður Ósk Salmannsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Grunnskóli Fjallabyggðar

Sigríður Skarphéðsindóttir Grunnskóli Fjallabyggðar Skólaliði

Sigríður Skarphéðsindóttir

Skólaliði

Grunnskóli Fjallabyggðar

Sigrún Sigmundsdóttir Grunnskóli Fjallabyggðar Stuðningsfulltrúi

Sigrún Sigmundsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Grunnskóli Fjallabyggðar

Sigurlaug Guðjónsdóttir Grunnskóli Fjallabyggðar Umsjónarkennari

Sigurlaug Guðjónsdóttir

Umsjónarkennari

Grunnskóli Fjallabyggðar

Sigurlaug Ragna Guðnadóttir Grunnskóli Fjallabyggðar Umsjónarkennari

Sigurlaug Ragna Guðnadóttir

Umsjónarkennari

Grunnskóli Fjallabyggðar

Stefán Haukur Árnason Grunnskóli Fjallabyggðar Skólaliði m. stuðningi

Stefán Haukur Árnason

Skólaliði m. stuðningi

Grunnskóli Fjallabyggðar

Sími: 4649150

Sunna Björg Valsdóttir Grunnskóli Fjallabyggðar Stuðningsfulltrúi

Sunna Björg Valsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Grunnskóli Fjallabyggðar

Sunneva Guðnadóttir Grunnskóli Fjallabyggðar Stuðningsfulltrúi

Sunneva Guðnadóttir

Stuðningsfulltrúi

Grunnskóli Fjallabyggðar

Svanfríður Pétursdóttir Grunnskóli Fjallabyggðar Skólaliði

Svanfríður Pétursdóttir

Skólaliði

Grunnskóli Fjallabyggðar

Særún Hlín Laufeyjardóttir Grunnskóli Fjallabyggðar Leiðbeinandi

Særún Hlín Laufeyjardóttir

Leiðbeinandi

Grunnskóli Fjallabyggðar

Vigdís Norðfjörð Guðmundsdóttir Grunnskóli Fjallabyggðar Stuðningsfulltrúi

Vigdís Norðfjörð Guðmundsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Grunnskóli Fjallabyggðar

Sími: 4649150

Þorsteinn B. Bjarnason Grunnskóli Fjallabyggðar Skólahjúkrunarfræðingur

Þorsteinn B. Bjarnason

Skólahjúkrunarfræðingur

Grunnskóli Fjallabyggðar

Þuríður Guðbjörnsdóttir Grunnskóli Fjallabyggðar Umsjónarkennari

Þuríður Guðbjörnsdóttir

Umsjónarkennari

Grunnskóli Fjallabyggðar

Marín Gústafsdóttir Grunnskóli Fjallabyggðar Grunnskólakennari

Marín Gústafsdóttir

Grunnskólakennari

Grunnskóli Fjallabyggðar

Birna Sigurveig Björnsdóttir Hornbrekka - Hjúkrunar- og dvalarheimili aldraðra Hjúkrunarforstjóri og forstöðurmaður Hornbrekku

Birna Sigurveig Björnsdóttir

Hjúkrunarforstjóri og forstöðurmaður Hornbrekku

Hornbrekka - Hjúkrunar- og dvalarheimili aldraðra

Agnes Þór Björnsdóttir Iðja dagvist Starfsmaður

Agnes Þór Björnsdóttir

Starfsmaður

Iðja dagvist

Ólína Þ Guðjónsdóttir Iðja dagvist Deildarstjóri

Ólína Þ Guðjónsdóttir

Deildarstjóri

Iðja dagvist

Hafdís Ósk Kristjánsdóttir Iðja dagvist Starfsmaður

Hafdís Ósk Kristjánsdóttir

Starfsmaður

Iðja dagvist

Auður Erlendsdóttir Sundlaugar og íþróttamiðstöðvar Starfsmaður

Auður Erlendsdóttir

Starfsmaður

Sundlaugar og íþróttamiðstöðvar

Björn Sigurður Ólafsson Sundlaugar og íþróttamiðstöðvar Starfsmaður

Björn Sigurður Ólafsson

Starfsmaður

Sundlaugar og íþróttamiðstöðvar

Friðrik Þór Birgisson Sundlaugar og íþróttamiðstöðvar Starfsmaður

Friðrik Þór Birgisson

Starfsmaður

Sundlaugar og íþróttamiðstöðvar

Gunnar Ásgrímsson Sundlaugar og íþróttamiðstöðvar Starfsmaður

Gunnar Ásgrímsson

Starfsmaður

Sundlaugar og íþróttamiðstöðvar

Jón Salmannsson Sundlaugar og íþróttamiðstöðvar Starfsmaður

Jón Salmannsson

Starfsmaður

Sundlaugar og íþróttamiðstöðvar

Jóna Kristín Kristjánsdóttir Sundlaugar og íþróttamiðstöðvar Starfsmaður

Jóna Kristín Kristjánsdóttir

Starfsmaður

Sundlaugar og íþróttamiðstöðvar

Jónína Kristjánsdóttir Sundlaugar og íþróttamiðstöðvar Starfsmaður

Jónína Kristjánsdóttir

Starfsmaður

Sundlaugar og íþróttamiðstöðvar

Karen Birgisdóttir Sundlaugar og íþróttamiðstöðvar Starfsmaður

Karen Birgisdóttir

Starfsmaður

Sundlaugar og íþróttamiðstöðvar

Kristín Anna Gunnólfsdóttir Sundlaugar og íþróttamiðstöðvar Starfsmaður

Kristín Anna Gunnólfsdóttir

Starfsmaður

Sundlaugar og íþróttamiðstöðvar

Kristín Jakobína Pálsdóttir Sundlaugar og íþróttamiðstöðvar Starfsmaður

Kristín Jakobína Pálsdóttir

Starfsmaður

Sundlaugar og íþróttamiðstöðvar

Snjólaug Ásta Sigurfinnsdóttir Menningarhúsið Tjarnarborg Umsjónarmaður

Snjólaug Ásta Sigurfinnsdóttir

Umsjónarmaður

Menningarhúsið Tjarnarborg

Ásdís Eva Sigurðardóttir Leikskólar Fjallabyggðar Leiðbeinandi

Ásdís Eva Sigurðardóttir

Leiðbeinandi

Leikskólar Fjallabyggðar

Ásdís María Ægisdóttir Leikskólar Fjallabyggðar Leiðbeinandi

Ásdís María Ægisdóttir

Leiðbeinandi

Leikskólar Fjallabyggðar

Berglind Hrönn Hlynsdóttir Leikskólar Fjallabyggðar Deildarstjóri

Berglind Hrönn Hlynsdóttir

Deildarstjóri

Leikskólar Fjallabyggðar

Berglind Ýr Birkisdóttir Leikskólar Fjallabyggðar Leiðbeinandi

Berglind Ýr Birkisdóttir

Leiðbeinandi

Leikskólar Fjallabyggðar

Birgitta Petra Björnsdóttir Leikskólar Fjallabyggðar Leiðbeinandi

Birgitta Petra Björnsdóttir

Leiðbeinandi

Leikskólar Fjallabyggðar

Birna Hlín Hilmarsdóttir Leikskólar Fjallabyggðar Leiðbeinandi

Birna Hlín Hilmarsdóttir

Leiðbeinandi

Leikskólar Fjallabyggðar

Björk Óladóttir Leikskólar Fjallabyggðar Deildarstjóri

Björk Óladóttir

Deildarstjóri

Leikskólar Fjallabyggðar

Erla Ösp Ragnarsdóttir Leikskólar Fjallabyggðar Aðstoðarleikskólakennari

Erla Ösp Ragnarsdóttir

Aðstoðarleikskólakennari

Leikskólar Fjallabyggðar

Eva María Örnólfsdóttir Leikskólar Fjallabyggðar Leiðbeinandi

Eva María Örnólfsdóttir

Leiðbeinandi

Leikskólar Fjallabyggðar

Fanney Jónsdóttir Leikskólar Fjallabyggðar Deildarstjóri - leiðbeinandi

Fanney Jónsdóttir

Deildarstjóri - leiðbeinandi

Leikskólar Fjallabyggðar

Fjóla Sigmundsdóttir Leikskólar Fjallabyggðar Leikskólaliði / stuðningsfulltrúi

Fjóla Sigmundsdóttir

Leikskólaliði / stuðningsfulltrúi

Leikskólar Fjallabyggðar

Guðný Huld Árnadóttir Leikskólar Fjallabyggðar Deildarstjóri/leikskólakennari

Guðný Huld Árnadóttir

Deildarstjóri/leikskólakennari

Leikskólar Fjallabyggðar

Hanna Þóra Benediktsdóttir Leikskólar Fjallabyggðar Afleysing

Hanna Þóra Benediktsdóttir

Afleysing

Leikskólar Fjallabyggðar

Helen Svala Meyers Leikskólar Fjallabyggðar Félagsliði

Helen Svala Meyers

Félagsliði

Leikskólar Fjallabyggðar

Ingibjörg Guðrún Úlfarsdóttir Leikskólar Fjallabyggðar Deildarstjóri - leiðbeinandi

Ingibjörg Guðrún Úlfarsdóttir

Deildarstjóri - leiðbeinandi

Leikskólar Fjallabyggðar

Ína Sif Stefánsdóttir Leikskólar Fjallabyggðar Afleysing

Ína Sif Stefánsdóttir

Afleysing

Leikskólar Fjallabyggðar

Katrín Elva Ásgeirsdóttir Leikskólar Fjallabyggðar Leiðbeinandi

Katrín Elva Ásgeirsdóttir

Leiðbeinandi

Leikskólar Fjallabyggðar

Kristín Ágústa Eiðsdóttir Leikskólar Fjallabyggðar Leiðbeinandi

Kristín Ágústa Eiðsdóttir

Leiðbeinandi

Leikskólar Fjallabyggðar

Kristín Hólm Hafsteinsdóttir Leikskólar Fjallabyggðar Leikskólakennari

Kristín Hólm Hafsteinsdóttir

Leikskólakennari

Leikskólar Fjallabyggðar

Kristín M H Karlsdóttir Leikskólar Fjallabyggðar Aðstoðarleikskólastjóri

Kristín M H Karlsdóttir

Aðstoðarleikskólastjóri

Leikskólar Fjallabyggðar

Lilja Rós Aradóttir Leikskólar Fjallabyggðar Deildarstjóri - leikskólakennari

Lilja Rós Aradóttir

Deildarstjóri - leikskólakennari

Leikskólar Fjallabyggðar

Lísa Dögg Ómarsdóttir Leikskólar Fjallabyggðar Matráður

Lísa Dögg Ómarsdóttir

Matráður

Leikskólar Fjallabyggðar

Monika Edyta Borzymowska Leikskólar Fjallabyggðar Matráður

Monika Edyta Borzymowska

Matráður

Leikskólar Fjallabyggðar

Olga Gísladóttir Leikskólar Fjallabyggðar Leikskólastjóri

Olga Gísladóttir

Leikskólastjóri

Leikskólar Fjallabyggðar

Ólína Ýr Jóakimsdóttir Leikskólar Fjallabyggðar Leiðbeinandi

Ólína Ýr Jóakimsdóttir

Leiðbeinandi

Leikskólar Fjallabyggðar

Ólöf Þóra Tómasdóttir Leikskólar Fjallabyggðar Sérkennslustjóri

Ólöf Þóra Tómasdóttir

Sérkennslustjóri

Leikskólar Fjallabyggðar

Priscila Jaques Vieira Leikskólar Fjallabyggðar Leikskólaliði/stuðningsfulltrúi

Priscila Jaques Vieira

Leikskólaliði/stuðningsfulltrúi

Leikskólar Fjallabyggðar

Ragna Dís Einarsdóttir Leikskólar Fjallabyggðar Deildarstjóri - leiðbeinandi

Ragna Dís Einarsdóttir

Deildarstjóri - leiðbeinandi

Leikskólar Fjallabyggðar

Ragnhildur Vestmann Leikskólar Fjallabyggðar Leiðbeinandi

Ragnhildur Vestmann

Leiðbeinandi

Leikskólar Fjallabyggðar

Sóley Lilja Magnúsdóttir Leikskólar Fjallabyggðar Deildarstjóri - leiðbeinandi

Sóley Lilja Magnúsdóttir

Deildarstjóri - leiðbeinandi

Leikskólar Fjallabyggðar

Thelma Guðjónsdóttir Leikskólar Fjallabyggðar Leiðbeinandi

Thelma Guðjónsdóttir

Leiðbeinandi

Leikskólar Fjallabyggðar

Theodora Vekri Leikskólar Fjallabyggðar Aðstoð í eldhúsi

Theodora Vekri

Aðstoð í eldhúsi

Leikskólar Fjallabyggðar

Tinna Dórey Pétursdóttir Leikskólar Fjallabyggðar Leiðbeinandi

Tinna Dórey Pétursdóttir

Leiðbeinandi

Leikskólar Fjallabyggðar

Tinna Kristjánsdóttir Leikskólar Fjallabyggðar Leiðbeinandi

Tinna Kristjánsdóttir

Leiðbeinandi

Leikskólar Fjallabyggðar

Vibekka Arnardóttir Leikskólar Fjallabyggðar Deildarstjóri/Leikskólakennari

Vibekka Arnardóttir

Deildarstjóri/Leikskólakennari

Leikskólar Fjallabyggðar

Ögmundur Atli Karvelsson Félagsmiðstöðin Neon Leiðbeinandi

Ögmundur Atli Karvelsson

Leiðbeinandi

Félagsmiðstöðin Neon

Bryndís Hafþórsdóttir Sambýlið Lindargötu 2 Forstöðuþroskaþjálfi

Bryndís Hafþórsdóttir

Forstöðuþroskaþjálfi

Sambýlið Lindargötu 2

Dagbjört Ísfeld Guðmundsdóttir Sambýlið Lindargötu 2 Starfsmaður

Dagbjört Ísfeld Guðmundsdóttir

Starfsmaður

Sambýlið Lindargötu 2

Eva Birgitta Klarsdóttir Sambýlið Lindargötu 2 Starfsmaður

Eva Birgitta Klarsdóttir

Starfsmaður

Sambýlið Lindargötu 2

Eva Björk Ómarsdóttir Sambýlið Lindargötu 2 Starfsmaður

Eva Björk Ómarsdóttir

Starfsmaður

Sambýlið Lindargötu 2

Hallfríður Hallsdóttir Sambýlið Lindargötu 2 Starfsmaður

Hallfríður Hallsdóttir

Starfsmaður

Sambýlið Lindargötu 2

Hrafnhildur Haraldsdóttir Sambýlið Lindargötu 2 Starfsmaður

Hrafnhildur Haraldsdóttir

Starfsmaður

Sambýlið Lindargötu 2

Ingibjörg Bergsveinsdóttir Sambýlið Lindargötu 2 Starfsmaður

Ingibjörg Bergsveinsdóttir

Starfsmaður

Sambýlið Lindargötu 2

Jódís Jónsdóttir Sambýlið Lindargötu 2 Starfsmaður

Jódís Jónsdóttir

Starfsmaður

Sambýlið Lindargötu 2

Magnea Guðbjörnsdóttir Sambýlið Lindargötu 2 Starfsmaður

Magnea Guðbjörnsdóttir

Starfsmaður

Sambýlið Lindargötu 2

Sæunn Hólmarsdóttir Sambýlið Lindargötu 2 Starfsmaður

Sæunn Hólmarsdóttir

Starfsmaður

Sambýlið Lindargötu 2

Berglind Gylfadóttir Skálarhlíð Heimilishjálp

Berglind Gylfadóttir

Heimilishjálp

Skálarhlíð

Helga Hermannsdóttir Skálarhlíð Forstöðumaður

Helga Hermannsdóttir

Forstöðumaður

Skálarhlíð

Ólöf Gréta Hansdóttir Skálarhlíð Starfsmaður dagvistar og Skálarhlíðar

Ólöf Gréta Hansdóttir

Starfsmaður dagvistar og Skálarhlíðar

Skálarhlíð

Jóhann K. Jóhannsson Slökkvilið Slökkviliðsstjóri

Jóhann K. Jóhannsson

Slökkviliðsstjóri

Slökkvilið

Þormóður Sigurðsson Slökkvilið Aðstoðarslökkviliðsstjóri

Þormóður Sigurðsson

Aðstoðarslökkviliðsstjóri

Slökkvilið

Ave Kara Sillaots Tónlistarskólinn á Tröllaskaga Tónlistarkennari

Ave Kara Sillaots

Tónlistarkennari

Tónlistarskólinn á Tröllaskaga

Ella Vala Ármannsdóttir Tónlistarskólinn á Tröllaskaga Tónlistarkennari

Ella Vala Ármannsdóttir

Tónlistarkennari

Tónlistarskólinn á Tröllaskaga

Guðmann Sveinsson Tónlistarskólinn á Tröllaskaga Tónlistarkennari

Guðmann Sveinsson

Tónlistarkennari

Tónlistarskólinn á Tröllaskaga

Ingvi Rafn Ingvason Tónlistarskólinn á Tröllaskaga Tónlistarkennari

Ingvi Rafn Ingvason

Tónlistarkennari

Tónlistarskólinn á Tröllaskaga

Jón Þorsteinsson Tónlistarskólinn á Tröllaskaga Tónlistarkennari

Jón Þorsteinsson

Tónlistarkennari

Tónlistarskólinn á Tröllaskaga

Kristjana Arngrímsdóttir Tónlistarskólinn á Tröllaskaga Tónlistarkennari

Kristjana Arngrímsdóttir

Tónlistarkennari

Tónlistarskólinn á Tröllaskaga

Magnús G. Ólafsson Tónlistarskólinn á Tröllaskaga Skólastjóri

Magnús G. Ólafsson

Skólastjóri

Tónlistarskólinn á Tröllaskaga

Mathias Spoerry Tónlistarskólinn á Tröllaskaga Tónlistarkennari

Mathias Spoerry

Tónlistarkennari

Tónlistarskólinn á Tröllaskaga

Páll Barna Szabó Tónlistarskólinn á Tröllaskaga Tónlistarkennari

Páll Barna Szabó

Tónlistarkennari

Tónlistarskólinn á Tröllaskaga

Rodrigo dos Santos Lopes Tónlistarskólinn á Tröllaskaga Tónlistarkennari

Rodrigo dos Santos Lopes

Tónlistarkennari

Tónlistarskólinn á Tröllaskaga

Rodrigo Junqueira Thomas Tónlistarskólinn á Tröllaskaga Tónlistarkennari

Rodrigo Junqueira Thomas

Tónlistarkennari

Tónlistarskólinn á Tröllaskaga

Zsuzsanna Bitay Tónlistarskólinn á Tröllaskaga Tónlistarkennari

Zsuzsanna Bitay

Tónlistarkennari

Tónlistarskólinn á Tröllaskaga

Þorsteinn Sveinsson Tónlistarskólinn á Tröllaskaga Tónlistarkennari

Þorsteinn Sveinsson

Tónlistarkennari

Tónlistarskólinn á Tröllaskaga

Þorvaldur Kristjánsson Tónlistarskólinn á Tröllaskaga Aðstoðarskólastjóri

Þorvaldur Kristjánsson

Aðstoðarskólastjóri

Tónlistarskólinn á Tröllaskaga

Ösp Eldjárn Kristjánsdóttir Tónlistarskólinn á Tröllaskaga Tónlistarkennari

Ösp Eldjárn Kristjánsdóttir

Tónlistarkennari

Tónlistarskólinn á Tröllaskaga

Birgir Ingimarsson Þjónustumiðstöð Bæjarverkstjóri

Birgir Ingimarsson

Bæjarverkstjóri

Þjónustumiðstöð

Sigurjón Pálsson Þjónustumiðstöð Starfsmaður

Sigurjón Pálsson

Starfsmaður

Þjónustumiðstöð

Grétar Örn Sveinsson Þjónustumiðstöð Starfsmaður

Grétar Örn Sveinsson

Starfsmaður

Þjónustumiðstöð

Leno H. Passaro Fjallabyggðarhafnir Hafnarvörður

Leno H. Passaro

Hafnarvörður

Fjallabyggðarhafnir

Adda María Ólafsdóttir Grunnskóli Fjallabyggðar Stuðningsfulltrúi

Adda María Ólafsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Grunnskóli Fjallabyggðar

Eva Karlotta Moritz Einarsdóttir Grunnskóli Fjallabyggðar Tónlistarkennari

Eva Karlotta Moritz Einarsdóttir

Tónlistarkennari

Grunnskóli Fjallabyggðar

Gunnar Örn Óskarsson Grunnskóli Fjallabyggðar Stuðningsfulltrúi

Gunnar Örn Óskarsson

Stuðningsfulltrúi

Grunnskóli Fjallabyggðar

Sími: 4649150

María Sölvadóttir Grunnskóli Fjallabyggðar Leiðbeinandi

María Sölvadóttir

Leiðbeinandi

Grunnskóli Fjallabyggðar

Androniki Grammatika Leikskólar Fjallabyggðar Leiðbeinandi

Androniki Grammatika

Leiðbeinandi

Leikskólar Fjallabyggðar

Sími: 4649145

Halldóra Hafdísardóttir Leikskólar Fjallabyggðar Leiðbeinandi

Halldóra Hafdísardóttir

Leiðbeinandi

Leikskólar Fjallabyggðar

Sími: 4649145

Kristín Ragnheiður Óðinsdóttir Leikskólar Fjallabyggðar Leiðbeinandi

Kristín Ragnheiður Óðinsdóttir

Leiðbeinandi

Leikskólar Fjallabyggðar

Rakel Rut Heimisdóttir Leikskólar Fjallabyggðar Leiðbeinandi

Rakel Rut Heimisdóttir

Leiðbeinandi

Leikskólar Fjallabyggðar

Sími: 4649145

Sjöfn Ylfa Egilsdóttir Leikskólar Fjallabyggðar Leiðbeinandi

Sjöfn Ylfa Egilsdóttir

Leiðbeinandi

Leikskólar Fjallabyggðar

Unnur Hrefna Singini Elínardóttir Leikskólar Fjallabyggðar Leiðbeinandi

Unnur Hrefna Singini Elínardóttir

Leiðbeinandi

Leikskólar Fjallabyggðar

Sími: 4649145

Ögmundur Atli Karvelson Leikskólar Fjallabyggðar Leiðbeinandi

Ögmundur Atli Karvelson

Leiðbeinandi

Leikskólar Fjallabyggðar